• Harkar sigari ta al'ada

Kun san nawa ne akwatin taba sigari?

Kamar yadda buƙatun samfuran taba ke ƙaruwa koyaushe, akwai kyakkyawar makoma ga fakitin sigari.

Da fari dai, girman fakitin sigari na kasuwa yana ƙaruwa koyaushe.

Yayin da mutane da yawa ke fara shan taba, buƙatun fakitin sigari shima yana ƙaruwa koyaushe. Bugu da kari, yayin da wayar da kan jama'a ke ci gaba da bunkasa a kan kayayyakin sigari, har ila yau, ingancin kayayyakin sigari na ci gaba da inganta, wanda hakan ya sa ake ci gaba da fadada kasuwar sigari.

1710809396474

Na biyu, rukunin mabukaci na fakitin sigari shima yana ci gaba da fadadawa.

A da, masu amfani da fakitin taba sigari galibi maza ne masu shan taba, amma a yanzu, rukunin masu amfani da sigari sun hada da mata masu shan taba da matasa. Wannan ya haifar da ci gaba da haɓaka ƙungiyar masu amfani da su a cikin kasuwar akwatin taba sigari, kuma ya kawo ƙarin dama ga masana'antar akwatin taba sigari.

1710378706220

A ƙarshe, saka hannun jari a masana'antar akwatin taba sigari shima yana ƙaruwa koyaushe.

Tare da fadada kasuwar akwatin taba sigari, masu zuba jari da yawa sun fara saka hannun jari a masana'antar akwatin taba sigari. Wannan ya haifar da ci gaba da inganta fasahar fasaha a cikin akwatin taba sigari, kuma ya kawo karin dama ga masana'antu.

A taƙaice, yanayin kasuwa don fakitin taba yana da kyakkyawan fata.

Tare da karuwar buƙatun kayan sigari, girman kasuwa na fakitin sigari yana ƙaruwa koyaushe, ƙungiyoyin mabukaci kuma suna haɓaka, kuma saka hannun jari yana ƙaruwa.

1710809593325

Amma abin da kayan za a iya amfani da su samar da kwalaye taba danawa ne kwalin taba sigari?

Kayayyakin akwatunan sigari sun haɗa da takarda, ƙarfe, da sauran albarkatun ƙasa. Akwatunan sigari na aluminum da kwano sun fi yawa a cikin kwalayen taba sigari. Akwatunan sigari na Aluminum sun zama na al'ada saboda nauyinsu mai sauƙi, juriyar tsatsa, da kuma kyakkyawan sakamako mai tabbatar da danshi. A lokaci guda, ana iya sake yin amfani da kayan aluminum, wanda ya dace da manufar ci gaba mai dorewa. Fakitin sigari na tinplate su ma sun shahara sosai. Bugu da kari, akwai ‘yan kwalayen taba sigari da na azurfa, wadanda kwararrun masu sana’a ne ke kera su kuma suna da kyawawa da tsari, amma ba su kai kwalayen sigari na aluminum ko kwano ba.

Daga cikin su, kwali shine abu mafi mahimmanci ga akwatunan sigari, wanda ake yin shi ta hanyar hada ɓangaren itace da sauran sinadarai na cellulose. Ƙarfe ya haɗa da foil na aluminum da zanen ƙarfe da aka buga tare da rubutu da alamu. Sauran kayan sun haɗa da manne, tawada, da sutura.

171080915550

Tsarin samar da kwalayen taba yawanci ya haɗa da matakai masu zuwa: samar da kwali, bugu, lamination, gyare-gyare, da marufi. Don hakanawa ne kwalin taba sigari?

Da fari dai, ana yin kwali ne ta hanyar haɗa ɓangaren litattafan almara na itace da sauran sinadarai ta hanyar amfani da injin yin takarda. Dole ne a zaɓi kauri, tauri, da yawa na kwali kuma a daidaita su gwargwadon girman da buƙatun akwatin taba sigari.

Sa'an nan, za a buga akwatin taba sigari, gami da bugu na biya da bugu na gravure, kuma abubuwan da aka buga yawanci sun haɗa da tambura, saƙonnin gargaɗi, da alamu.

Na gaba, akwatin taba za a rufe shi da fim, wanda yawanci shine fim din BOPP (fim ɗin polypropylene mai shimfiɗa biaxial). Yana iya kare akwatin taba yayin da yake ƙara haske, kuma yana da halaye irin su hana ruwa, ƙura, da juriya.

A ƙarshe, akwatin taba sigari za a siffata shi zuwa firam ko siffar akwati kuma a sanya shi cikin akwatin marufi na waje.

1710559551130

Kayan kwalayen sigari na taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da ingancin kayayyakin taba. To ka saninawa ne kwalin taba sigari?

Ma'amala tsakanin fakitin sigari da taba kuma ana kiranta da "ma'amalar tsarin tattara kayan taba". Bambanci a cikin kayan akwatin taba na iya shafar dandano da ingancin sigari, wanda zai shafi tallace-tallacen su.

Don haka, lokacin zayyanawa da samar da akwatunan sigari, ya zama dole a yi la’akari da zaɓin kayan aiki da ƙirar marufi daga mahallin masu amfani, sannan a zaɓi kayan da ba su da aminci, da yanayin muhalli, da sauƙi na ƙwayoyin cuta, masu hana jabu, da kyau. Kumanawa nekwalin taba?

1710560104849

Kayan daban-daban na akwatunan sigari suna da farashi daban-daban. Don haka akwai abubuwa da yawa don tantancewanawa ne kwalin taba sigari.

Idan kayan kwali ne, farashin akwatin taba yana da arha fiye da sauran kwalaye. Ba tare da wani kayan haɗi ba, farashin naúrar na iya zama dalar Amurka 0.5-0.7. Idan kayan sun kasance karfe da sauran kayan albarkatun kasa, farashin kwalayen sigari zai fi girma. Kuma idan kuna buƙatar wasu kayan haɗi, farashin zai zama mafi girma fiye da kwalaye na asali.

Yanayin haɓaka amfani a bayyane yake. Tare da haɓaka matsayin rayuwar mutane da kuma canza ra'ayoyin amfani, masu amfani suna ƙara haɓaka buƙatun buƙatun taba. A cikin shekaru masu zuwa, masana'antar sarrafa sigari za ta haɓaka zuwa babban inganci, keɓancewa, dorewar muhalli, da sauran kwatance.

Ƙirƙirar fasaha za ta zama tushen gasa. Gasar kasuwa a cikin masana'antar tattara kayan sigari za ta ƙara yin zafi, kuma sabbin fasahohi za su zama jigon gasar kasuwanci. A cikin shekaru masu zuwa, masana'antun sarrafa kayan sigari za su ƙarfafa bincike da ci gaba na fasaha, da ƙaddamar da ƙarin ci gaba da samfuran inganci.

Dorewar muhalli ya zama muhimmiyar alkibla don ci gaban masana'antu. Tare da haɓaka wayar da kan muhalli da tallafin manufofin, masana'antar tattara kayan sigari kuma za ta haɓaka don dorewar muhalli. A cikin shekaru masu zuwa, kamfanonin sarrafa sigari za su ƙarfafa bincike da aikace-aikacen sabbin abubuwa kamar kayan da ba za a iya lalata su ba, da ƙaddamar da jerin samfuran da ke da alaƙa da muhalli da dorewa.

171157270934

A taƙaice, masana'antar tattara kayan sigari wani muhimmin sashi ne na masana'antar taba.Nawa ne kwalin taba sigariabubuwa da yawa na iya tasiri.

Tare da ci gaba da ci gaban masana'antar tabar sigari, buƙatun kasuwa na masana'antar tattara kayan sigari shima yana ƙaruwa koyaushe. A cikin shekaru masu zuwa, haɓaka mabukaci, ƙirƙira fasaha, da dorewar muhalli za su zama mahimman kwatance don haɓaka masana'antar tattara kayan sigari. Kamfanonin tattara kayan sigari za su ƙarfafa bincike na fasaha da ƙirƙira samfuran, ƙaddamar da ƙarin ci gaba, inganci, da samfuran ci gaba mai dorewa, da ƙarfafa gudanarwar masana'antu da ƙirar ƙira don haɓaka ainihin gasa. Kumanawa ne kwalin taba sigarian ƙaddara ga kayan kwalaye. Idan kuna son babban akwati, za ku iya zaɓar mafi kyawun kayan aiki da kayan haɗi. Idan kana son farashin ya yi arha, za ka iya zaɓar kayan da suke da arha. Kuma ka nemi mai kaya ya tsara abin da kake son siya.

1711157390859


Lokacin aikawa: Afrilu-25-2024
//