Ƙaruwar buƙatun bugu na bugu ya haifar da babban ci gaba
Dangane da sabon bincike na musamman na Smithers, ƙimar bugun flexographic ta duniya za ta yi girma daga dala biliyan 167.7 a cikin 2020 zuwa dala biliyan 181.1 a cikin 2025, ƙimar haɓakar shekara-shekara (CAGR) na 1.6% akan farashi akai-akai.
Wannan yayi daidai da samar da bugu na flexo na shekara-shekara daga zanen A4 tiriliyan 6.73 zuwa zanen gado tiriliyan 7.45 tsakanin 2020 da 2025, bisa ga Future of Flexo Printing zuwa rahoton kasuwa na 2025.Akwatin mai aikawa
Yawancin ƙarin buƙatun za su fito ne daga ɓangaren bugu na marufi, inda sabbin layukan latsa kai tsaye da haɗaɗɗun lambobi ke ba masu ba da sabis na bugu (PSPS) ƙarin sassauci da zaɓi don yin amfani da aikace-aikacen bugu mafi girma.
Barkewar cutar ta Covid-19 ta duniya ta 2020 za ta yi tasiri kan ci gaba saboda tashe-tashen hankula a cikin sarƙoƙi da siyayyar masu amfani. A cikin ɗan gajeren lokaci, wannan zai ƙara tsananta canje-canje a cikin halin siyan. Matsakaicin marufi yana nufin flexo zai murmure da sauri daga barkewar cutar fiye da kowane bangare makamancin haka, saboda umarni don zane-zane da wallafe-wallafen za su yi faduwa sosai. Akwatin kayan ado
Yayin da tattalin arzikin duniya ke daidaitawa, babban ci gaban buƙatun flexo zai fito ne daga Asiya da Gabashin Turai. Sabbin tallace-tallace na Flexographic ana tsammanin zai haɓaka 0.4% zuwa dala biliyan 1.62 a cikin 2025, tare da jimlar raka'a 1,362 da aka sayar; Bugu da kari, kasuwannin da aka yi amfani da su, da aka gyara da kuma inganta su kuma za su bunkasa.
Binciken kasuwa na musamman na Smithers da binciken ƙwararrun masana sun gano manyan direbobi masu zuwa waɗanda za su yi tasiri ga kasuwar sassauƙa a cikin shekaru biyar masu zuwa: Akwatin Wig
◎ Kwali da aka ƙera zai kasance mafi girman yanki mai ƙima, amma aikace-aikacen da suka fi girma cikin sauri suna cikin lakabi da naɗaɗɗen kwali;
◎ Don gyare-gyaren gyare-gyare, ƙananan saurin gudu da aikin marufi da ke akwai don ɗakunan ajiya za a ƙara. Yawancin waɗannan za su kasance samfurori masu launi masu launi uku ko fiye, suna samar da mafi girma ga PSP; akwatin kyandir
◎ Ci gaba da ci gaban da ake samu na corrugated da kwali zai haifar da haɓaka kayan aikin takarda mai faɗi. Wannan zai haifar da ƙarin tallace-tallace na naɗaɗɗen kwali na manna don biyan buƙatun bayan-latsa;
Flexo ya kasance mafi kyawun tsarin bugu a cikin matsakaici zuwa dogon lokaci, amma ci gaba da haɓaka dijital (inkjet da electro-photographic) bugu zai ƙara matsa lamba na kasuwa akan flexo don saduwa da canjin mabukaci. Dangane da wannan, musamman ga ayyukan ɗan gajeren lokaci, za a yi yunƙurin sarrafa tsarin bugu na flexo, haɓaka ci gaba a cikin sarrafa kayan aikin kwamfuta (ctp), mafi kyawun duba launi da hoto, da kuma amfani da kayan aikin dijital; kwalbar kyandir
Masana'antun Flexo za su ci gaba da gabatar da nau'ikan damfara. Sau da yawa sakamakon haɗin gwiwa tare da kamfanonin fasahar bugu na dijital, waɗanda ke haɗa fa'idodin sarrafa dijital (kamar bugu na bayanai) tare da saurin bugun flexo akan dandamali guda;
◎ Ingantaccen bugu na flexo da fasahar bushing don inganta haifuwar hoto da rage lokacin da ake kashewa wajen tsaftacewa da shiri; Akwatin gashin ido
◎ Fitowar ƙarin kayan aikin jarida na zamani don cimma ingantacciyar ƙawata bugu da kyakkyawan tasirin ƙira;
◎ Ɗauki mafita mai ɗorewa mai ɗorewa, ta amfani da saitin tawada mai tushen ruwa da maganin UV.
Lokacin aikawa: Dec-14-2022