A yau, muna so mu gabatar muku da hoton akwatin fure mai launin zinare, wanda aka yi masa ado da ribbon ribbon oh!
Da farko dai, dole ne ka damu da mafi ƙarancin adadin oda na wannan akwatin. Ya kamata a ambata cewa mafi ƙarancin adadin oda na wannan akwatin shine 500, amma saboda girman akwatin yana da girma sosai, muna ba da shawarar cewa za a iya ƙara adadin akwatunan zuwa dubu da yawa ko akwati ɗaya don jigilar kaya na musamman. Tunda muna da masana'antarmu, adadin yana da yawa, kuma farashin zai fi araha. Ga cikakkun bayanai game da akwatin.
Daga siffar, za mu iya ganin cewa yana da siffar octagon, ja mai launin ruwan hoda, zinariya, tare da ribbon… Akwatunan furanni.
1. Sabanin akwatunan furanni masu zagaye da murabba'i na gargajiya, akwatin furanni mai siffar octagon abin mamaki ne kuma sabon abu ne. A cikin ƙirƙirar fasahar furanni, ana iya ƙara kyau, ƙara darajar kasuwanci.
2. Kashi 90% na saman akwatin furanni an yi shi ne da zane mai launin fure, wanda yake da tsada kuma mai sauƙin amfani. Idan kana son shampagne, zaka iya keɓance shi. Tabbas, launi ba banda bane, ana iya keɓance shi duka.
3. Duba da kyau. Akwai ɓangaren zinare a tsakiyar akwatin furen. An yi kayan wannan ɓangaren da katunan zinare. Ba shi da wahala a ga cewa akwatin ma an yi shi da katunan zinare. Wannan shine ƙaramin bayaninsa. Idan ba ka so, zai iya zama kowane launi, baƙi, fari, azurfa, ruwan hoda, shunayya, launin ruwan kasa… Duk ya rage naka.
4. Akwai kuma madaurin ribbon a ɓangarorin biyu na akwatin. Ana iya keɓance launin ribbon ɗin don ya dace da salon, kuma ana iya keɓance tsawonsa.
To, abin da ke sama ya gabatar da abubuwa da yawa, har yanzu ba zuciya ba, da sauri ku bar bayanin tuntuɓarku, akwai bidiyon samfurin don jin daɗi.