• Tutar shafin samfur

kwalayen sigari mara komai na al'ada

kwalayen sigari mara komai na al'ada

Takaitaccen Bayani:

Nuna salon aikinku tare da muakwatin taba sigari.Kyakkyawan fakitin fakitin taba sigari duka abin dogaro ne kuma masu sha'awar gani, cikakke don nuna samfuran dillalai, tabbatar da ƙwararrun ƙwararru da na zamani.

Siffofin:

Wannanakwatin taba babu komaian yi shi da hannu kuma an tsara shi don amfani;

Salo mai sauƙi da na gaye tare da tambarin alamar alama;

Abubuwan da aka zaɓa masu inganci, hannu mai dadi yana jin sauƙin ɗauka da amfani;

Garanti inganci da saurin samarwa, akan isar da lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Akwatin sigari mara komai na al'ada ana sayarwa

 Alamar alama:

Haɗa abubuwan alamar ku a cikin akwatin don haskaka hoton da fasali da haɓaka bayyanar alama.

Ƙimar da aka ƙara:

Isar da mahimman bayanai da labarin alama ta hanyar magana ta rubutu, wanda ya fi dacewa ga ƙwaƙwalwar mabukaci.

Ajiye farashi:

Ƙirƙirar samarwa ta hanyar adadi mai yawa don haka rage farashin samarwa da adana lokaci da albarkatun ɗan adam na kamfanoni.

Gasar kasuwa:

al'adaakwatin taba babu komaitare da halayensa na alama, mafi gasa a kasuwa, amma kuma hanya mai inganci don haɓakawa da tallata samfuran ku.

Zane cikakkun bayanai na akwatin taba mara komai

Ta hanyar wasu nau'ikan nau'ikan marufi na tunani, zai iya taimaka muku samar da ra'ayoyin ƙira, zana wahayi don ƙirƙirar shirin ƙira na musamman.

Lokacin da kuka ga salon ku ko riga kuna da ƙira, koyaushe kuna iya tuntuɓar mu don shawara, za mu ba ku ƙwararrun ƙira kuma mu samar muku da mafita mai kyau.

           Kuna son ƙarin sani game da Aikace-aikacen samfuranmu?

Ƙirƙirar mafita don allon ruwa

Akwatin sigari mara komai na al'ada don kasuwan da kuke so

Idan alamar ku tana buƙatar takamaiman, akwatin inganci, ɗauki wurin zama: Muna da abubuwa da yawa da za mu yi magana akai.Ta hanyar samowa da tsara sabbin ƙira mafi girma na akwatunan taba sigari, muna aiki azaman madogaran ra'ayoyin ku.Mu ne madaidaicin wurin farawa don haɗin gwiwar ƙirƙira.

Baya ga ma'auni na mu, za mu iya ƙirƙira da kera takamaiman nau'ikan kwalaye don biyan bukatunku, kawai idan ba za ku iya samun marufi na taba da kuke nema ba a cikin nau'ikan akwatunan mu na yau da kullun. Masu zanen Fuliter na iya haɗawa da shekaru. bincike kasuwa a cikin ra'ayin ku don ƙirƙirar samfur marufi na sigari mai kasuwa.

Ƙwarewar musamman na masana'anta na Fuliter

Kyakkyawan fakitin sigari mai salo koyaushe ya kasance mabuɗin mahimmanci ga nasarar abokan cinikinmu - zaku iya dogaro da masu cin nasara da yawa tare da mu.Koyaya, ba kawai game da marufi masu kyau ba ne.Game da yadda muke sa alamarku ta haskaka fiye da takwarorinku.Wannan shine inda gyare-gyaren mu, bayan-tallace-tallace, marufi na al'ada da sauran ayyuka suka fito.

Ingantaccen samarwa
Yin amfani da ci-gaba
injinan da ƙwararrun ma'aikata ke sarrafawa suna ba mu damar cika umarnin akwatin ku ba tare da lalata inganci ba.

Tsananin kula da ingancin inganci

Cikakken dubawa na albarkatun kasa

Raw kayan, bugu, aiki da kuma daban-daban sauran fannoni na kwalaye ba ka damar saya daga mu kasida da tabbaci.

Cikakken Sabis

Fuliteryana ba ku dama don haɓaka kasuwancin ku ta hanyar ayyukanmu, gami da samfurori, marufi na musamman da sauran zaɓuɓɓuka masu dacewa.

Bayarwa akan lokaci

Za mu iya kammala ayyukan da sauri yayin da muke da ƙungiyar kwararru waɗanda ke da ƙwarewa a cikin akwatin zane da kuma masana'antar da sauri.

Farashin jumloli masu riba

Muna da damar yin amfani da kayan aiki masu inganci a mafi kyawun farashi, wanda ke ba mu damar kera kwalaye masu inganci a farashi mai kyau.

Cikakkun Ayyukan Gudanarwa

Marubucin basirar kanti na tsayawa guda ɗaya da isarwa daga ƙira zuwa samarwa da yawa yana ba mu damar kula da aikin taba.

Kayayyaki don akwatin taba mara komai

matsin takarda

takarda mai rufi

Takarda Kraft

Takarda Ta Musamman

Kamfanin Packaging na Fuliter

Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    //